Caheo Tv more
Vị trí hiện tại : Caheo tv > ITA Serie C
ITA Serie C
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 36
Cesena /static/images/s91/point-arrow.png

ITA Serie C Lịch thi đấu

12.02 22:15
Cesena logoCesena

-

JuventusU23 logoJuventusU23

-

12.02 22:15
ACD Virtus Entella logoACD Virtus Entella

-

Pescara logoPescara

-

12.02 22:15
Nuova Monterosi logoNuova Monterosi

-

Messina logoMessina

-

12.03 00:30
USD Virtus Verona logoUSD Virtus Verona

-

Triestina logoTriestina

-

12.03 00:30
Ancona logoAncona

-

Pontedera logoPontedera

-

12.03 00:30
Carrarese logoCarrarese

-

Recanatese logoRecanatese

-

12.03 00:30
Gubbio logoGubbio

-

Spal logoSpal

-

12.03 00:30
Pro Patria logoPro Patria

-

Atalanta U23 logoAtalanta U23

-

12.03 02:45
Arezzo logoArezzo

-

Lucchese logoLucchese

-

12.03 20:00
Novara logoNovara

-

Vicenza logoVicenza

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Cesena logoCesena
15
11/3/1
37/11
36
2
Sassari Torres logoSassari Torres
15
11/3/1
23/9
36
3
Carrarese logoCarrarese
15
8/3/4
16/10
27
4
Perugia logoPerugia
15
6/8/1
18/11
26
5
Asd Pineto Calcio logoAsd Pineto Calcio
15
5/7/3
16/13
22
6
Recanatese logoRecanatese
15
6/4/5
21/20
22
7
Pescara logoPescara
14
6/3/5
22/18
21
8
Gubbio logoGubbio
15
5/5/5
18/16
20
9
Pontedera logoPontedera
14
5/5/4
16/14
20
10
Ancona logoAncona
15
5/5/5
19/19
20
12.02 22:15
Cesena logoCesena

-

JuventusU23 logoJuventusU23

-

12.02 22:15
ACD Virtus Entella logoACD Virtus Entella

-

Pescara logoPescara

-

12.02 22:15
Nuova Monterosi logoNuova Monterosi

-

Messina logoMessina

-

12.03 00:30
USD Virtus Verona logoUSD Virtus Verona

-

Triestina logoTriestina

-

12.03 00:30
Ancona logoAncona

-

Pontedera logoPontedera

-

12.03 00:30
Carrarese logoCarrarese

-

Recanatese logoRecanatese

-

12.03 00:30
Gubbio logoGubbio

-

Spal logoSpal

-

12.03 00:30
Pro Patria logoPro Patria

-

Atalanta U23 logoAtalanta U23

-

12.03 02:45
Arezzo logoArezzo

-

Lucchese logoLucchese

-

12.03 20:00
Novara logoNovara

-

Vicenza logoVicenza

-

12.03 22:00
Juve Stabia logoJuve Stabia

-

Benevento logoBenevento

-

12.03 22:15
Alessandria logoAlessandria

-

US Fiorenzuola logoUS Fiorenzuola

-

12.03 23:30
Asd Pineto Calcio logoAsd Pineto Calcio

-

Sestri Levante logoSestri Levante

-

12.03 23:30
Fermana logoFermana

-

Sassari Torres logoSassari Torres

-

12.03 23:30
Olbia logoOlbia

-

Perugia logoPerugia

-

12.03 23:30
Vis Pesaro logoVis Pesaro

-

Rimini logoRimini

-

12.04 00:30
Albinoleffe logoAlbinoleffe

-

Pro Vercelli logoPro Vercelli

-

12.04 00:30
Arzignano Valchiampo logoArzignano Valchiampo

-

Us Pergolettese logoUs Pergolettese

-

12.04 00:30
Giana logoGiana

-

Trento logoTrento

-

12.04 00:30
Mantova logoMantova

-

Renate AC logoRenate AC

-

11.28 02:45
Taranto Sport logoTaranto Sport

0

US Casertana 1908 logoUS Casertana 1908

1

11.28 02:45
Benevento logoBenevento

2

Nuova Monterosi logoNuova Monterosi

1

11.28 02:45
Recanatese logoRecanatese

1

Asd Pineto Calcio logoAsd Pineto Calcio

1

11.28 02:45
Us Pergolettese logoUs Pergolettese

1

Padova logoPadova

1

11.28 02:30
Virtus Francavilla logoVirtus Francavilla

2

FB Brindisi 1912 logoFB Brindisi 1912

0

11.27 00:30
AP Turris logoAP Turris

1

Audace Cerignola logoAudace Cerignola

1

11.27 00:30
AS Sorrento Calcio logoAS Sorrento Calcio

2

AC Monopoli logoAC Monopoli

0

11.27 00:30
AZ Picerno ASD logoAZ Picerno ASD

2

Avellino logoAvellino

0

11.26 22:15
A.S.D. Giugliano Calcio 1928 logoA.S.D. Giugliano Calcio 1928

0

Catania FC logoCatania FC

1

11.26 22:15
Crotone logoCrotone

2

Potenza logoPotenza

1

11.26 20:00
Sassari Torres logoSassari Torres

3

Gubbio logoGubbio

1

11.26 20:00
Lumezzane logoLumezzane

1

Novara logoNovara

1

11.26 20:00
US Fiorenzuola logoUS Fiorenzuola

1

Giana logoGiana

2

11.26 18:30
Sestri Levante logoSestri Levante

2

Olbia logoOlbia

2

11.26 02:45
Rimini logoRimini

1

Fermana logoFermana

0

11.26 02:45
Pontedera logoPontedera

0

ACD Virtus Entella logoACD Virtus Entella

1

11.26 02:45
Pescara logoPescara

0

Cesena logoCesena

1

11.26 02:45
Vicenza logoVicenza

2

Pro Sesto logoPro Sesto

0

11.26 02:45
Legnago Salus logoLegnago Salus

1

Pro Patria logoPro Patria

1

11.26 00:30
Perugia logoPerugia

1

Carrarese logoCarrarese

1

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Cesena logoCesena
15
11/3/1
37/11
36
2
Sassari Torres logoSassari Torres
15
11/3/1
23/9
36
3
Carrarese logoCarrarese
15
8/3/4
16/10
27
4
Perugia logoPerugia
15
6/8/1
18/11
26
5
Asd Pineto Calcio logoAsd Pineto Calcio
15
5/7/3
16/13
22
6
Recanatese logoRecanatese
15
6/4/5
21/20
22
7
Pescara logoPescara
14
6/3/5
22/18
21
8
Gubbio logoGubbio
15
5/5/5
18/16
20
9
Pontedera logoPontedera
14
5/5/4
16/14
20
10
Ancona logoAncona
15
5/5/5
19/19
20
11
Rimini logoRimini
14
5/3/6
19/24
18
12
Arezzo logoArezzo
15
5/3/7
18/24
18
13
ACD Virtus Entella logoACD Virtus Entella
14
5/2/7
13/14
17
14
Lucchese logoLucchese
14
4/4/6
13/18
16
15
Olbia logoOlbia
14
4/4/6
12/20
16
16
Vis Pesaro logoVis Pesaro
15
3/6/6
13/18
15
17
Juventus U23 logoJuventus U23
13
4/2/7
13/16
14
18
Sestri Levante logoSestri Levante
15
3/4/8
14/20
13
19
Spal logoSpal
15
3/4/8
12/19
13
20
Fermana logoFermana
15
1/4/10
7/26
7
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy